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Novemba, 2010. Kabla ya uteuzi huu, Mhandisi Kemikimba alifanya kazi katika Idara ya Huduma za Ubora wa Maji 

kuanzia ngazi za kiufundi moaka uongozi wa idara inayosimamia masuala ya ubora wa maji wizarani. 

Mhandisi Kemikimba alizaliwa tarehe 26 Septemba, 1966 mkoani Kagera na Elimu za Msingi na Sekondari amesomea 

mkoani humo hadi alipojiunga na Chuo cha Maji (Rwegarulira) kilichopo jijini Dar es Salaam mwaka 1986-1989 na 

kuchukua masomo ya Teknolojia ya Maabara ya Maji. 

Mwaka 1994 alipata Stashahada ya Uhandisi wa Mazingira kutoka Chuo cha Ardhi (kwa sasa ni Chuo Kikuu cha Ardhi) na 

mwaka 2006 alipata Shahada ya Uzamili ya Usimamizi wa Maji katika Usimamizi wa Ubora wa Maji kutoka chuo cha 

UNESCO-IHE Delft nchini Uholanzi. Tangu mwaka 1989 Mhandisi Kemikimba ni mwajiriwa wa Wizara ya Maji na 

Umwagiliaji (hivi sasa Wizara ya Maji). 

 


